21/04, 02h00
GIR
CAD
-
-
21/04, 02h00
LEN
CLE
-
-
21/04, 01h45
VER
UDI
-
-
21/04, 01h30
WOV
ARS
-
-
20/04, 23h30
VAL
RBE
-
-
20/04, 23h30
BM
-
-
20/04, 23h15
QPR
PRE
-
-
20/04, 23h15
MC
CHE
-
-
20/04, 23h00
EMP
NAP
-
-
20/04, 22h30
-
-
20/04, 22h00
NAN
REN
-
-
20/04, 21h15
RAY
OSA
-
-
20/04, 21h00
LUT
-
-
20/04, 21h00
SFU
BUR
-
-
20/04, 21h00
SUN
MIW
-
-
20/04, 21h00
NOW
BRI
-
-
20/04, 21h00
CAR
SOU
-
-
20/04, 21h00
ROT
BIR
-
-
20/04, 21h00
HUD
SWA
-
-
20/04, 21h00
STO
PLY
-
-

LIVESCORE – TỶ SỐ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1
10h00 Green Gully SC vs Port Melbourne +0 -
10h00 San Luis vs Toluca +3/4 -
10h00 Club Tijuana vs Puebla - 1 -
11h00 SKA-Khabarovsk vs Yenisey - 1/4 -
12h00 Manningham Utd vs Hume City +3/4 -
12h00 Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima +3/4 -
12h00 Sagan Tosu vs Kashima Antlers +1/2 -
12h00 Kyoto Sanga vs Alb. Niigata (JPN) +0 -
12h00 Fujieda MYFC vs Tokushima Vortis - 1/4 -
12h00 Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai - 1/2 -
12h00 Ventforet Kofu vs Thespa Kusatsu - 1 -
12h00 Montedio Yama. vs Ehime FC - 1/2 -
12h00 Okayama vs Roas. Kumamoto - 1/4 -
12h00 Grulla Morioka vs Ryukyu +1/4 -
12h00 Matsumoto Yama. vs Kamatamare San. - 1/2 -
12h00 Suwon FC vs Jeju Utd +0 -
12h00 Bucheon 1995 vs Busan I'Park +1/4 -
12h00 Chuncheon FC vs Ulsan Citizen +1/4 -
12h00 Daegu B vs Siheung Citizen -
12h00 Busan Transp. vs Gimhae City -
12h30 WS Wanderers vs Melbourne City +1/2 -
12h30 Campbelltown City vs Adelaide Comets - 1/2 -
13h00 Magic United vs Taringa Rovers -
13h00 Avispa Fukuoka vs Jubilo Iwata - 1/4 -
13h00 Shonan Bellmare vs Vissel Kobe +1/2 -
13h30 Sutherland Sharks vs Manly Utd +0 -
14h00 Kyrgyzstan Futsal vs Tajikistan Futsal -
14h00 Bayswater City vs Perth Glory U21 - 3/4 -
14h00 Floreat Athena vs Stirling Macedonia +1/4 -
14h00 Armadale SC vs Perth SC - 1/4 -
14h00 Perth RedStar vs Fremantle City - 3/4 -
14h00 Balcatta vs Inglewood Utd - 3/4 -
14h00 Western Knights vs Olympic Kingsway +1/4 -
14h00 Urawa Red vs Gamba Osaka - 1/2 -
14h00 Kawasaki Fro. vs Tokyo Verdy - 1/2 -
14h00 Liaoning Tieren vs Jiangxi Lushan -
14h00 Shijiazhuang Gongfu vs Heilongjiang Ice City -
14h00 Southern District vs Sham Shui Po -
14h00 Tai Po vs Kitchee -
14h30 Melb. Victory vs Brisbane Roar - 3/4 -
14h30 Adelaide Raiders vs White City W. - 1/4 -
14h30 Pohang Steelers vs Gimcheon Sangmu - 1/2 -
14h30 FC Seoul vs Jeonbuk H.Motor +0 -
14h30 Seongnam vs Chungbuk Cheongju +0 -
14h30 Shandong Taishan vs Cangzhou Mighty Lions - 1 1/4 -
14h30 Shanghai Jiading vs Qingdao Red Lions -
15h00 Mlada Boleslav U19 vs Sparta Praha U19 -
15h00 Slovacko U19 vs Vik. Plzen U19 -
15h00 Souths Utd vs North Star -
15h00 Maroochydore Swans vs Bayside Utd -
15h00 Redlands Utd vs Queensland Lion +1 1/2 -
15h00 Persib Bandung vs Persebaya Surabaya - 1 -
15h00 Persik Kediri vs Persita Tangerang - 1 -
15h15 MFK Vyskov vs Brno -
15h15 Dukla Praha U19 vs Slovan Liberec U19 -
15h15 Wynnum Wolves vs Moreton Bay Utd +3/4 -
15h15 Altona Magic SC vs Melb. Knights +3/4 -
15h30 Tyumen vs Neftekhimik Nizh +0 -
15h30 C. Budejovice U19 vs Slavia Praha U19 -
15h30 Peninsula Power vs SC Wanderers - 1 -
16h00 Afghanistan Futsal vs Kuwait Futsal -
16h00 Kaisar Kyzylorda vs Atyrau -
16h00 FC Zhenis vs Turan (KAZ) -
16h00 Sigma Olomouc U19 vs MFk Karvina U19 -
16h00 Zlin U19 vs Frydek Mistek U19 -
16h00 Jihlava U19 vs Brno U19 -
16h00 St George Saints vs Hills Brumbies - 1/2 -
16h00 Dandenong Th. vs Avondale Heights +1 1/4 -
16h15 St George City vs Central Coast U21 -
16h30 Nomme United vs Tallinna Kalev -
16h30 Holland Park Hawks vs Samford Rang. -
16h45 Macarthur FC vs Sydney FC +3/4 -
17h00 Penafiel vs Pacos Ferreira +0 -
17h00 Pardubice U19 vs Banik Ostrava U19 -
17h00 Friska Viljor vs United IK Nordic -
17h00 Lee Man FC vs Hong Kong FC - 2 1/2 -
17h30 Istanbulspor AS vs Fatih Karagumruk +3/4 -
17h30 Bandirmaspor vs Tuzlaspor - 1 -
18h00 Hàn Quốc Futsal vs Nhật Bản Futsal -
18h00 Tottenham U21 vs Man Utd U21 - 3/4 -
18h00 Fort.Dusseldorf vs Greuther Furth - 1 -
18h00 Kaiserslautern vs Wehen - 3/4 -
18h00 Osnabruck vs Ein.Braunschweig +0 -
18h00 Phonix Lubeck vs Ein. Norderstedt - 1 1/4 -
18h00 FC Eilenburg vs Zwickau +1/4 -
18h00 Rubin Kazan vs Lok. Moscow +1/4 -
18h00 Samtredia vs Torpedo Kut. +1 1/4 -
18h00 Sandvikens vs Osters +1/2 -
18h00 Skovde vs Trelleborgs +1/4 -
18h00 Eskilstuna City vs Assyriska - 1/2 -
18h00 Rosengard vs Onsala BK - 1 -
18h00 Chengdu Rongcheng vs Shenzhen Peng City - 1 1/4 -
18h00 BG Pathum United vs Chonburi - 1 -
18h10 FK Minsk vs Naftan Novo. -
18h30 Barcelona Nữ vs Chelsea Nữ -
18h30 Leicester City vs West Brom - 1 -
18h30 Crewe Alexandra vs Wrexham +1/4 -
18h30 Meuselwitz vs VSG Altglienicke +1/4 -
18h30 Aberdeen vs Celtic +1 1/2 -
18h30 Siroki Brijeg vs Igman Konjic -
18h30 Paide Linname. vs Tammeka Tartu -
18h30 Ordabasy vs FK Kyzylzhar -
18h30 Guangxi Pingguo vs Yunnan Yukun -
18h30 Police Tero FC vs Uthai Thani FC +1/4 -
18h35 Wuhan Three T. vs Changchun Yatai - 1/2 -
19h00 Celta Vigo vs Las Palmas - 3/4 -
19h00 Amorebieta vs Valladolid +1/4 -
19h00 Feralpisalo vs Como +1/2 -
19h00 Ascoli vs Modena +0 -
19h00 Bari vs Pisa +0 -
19h00 Brescia vs Ternana - 1/2 -
19h00 Munchen 1860 vs Saarbrucken +1/4 -
19h00 Lubeck vs B.Dortmund II +0 -
19h00 Hallescher vs Verl +0 -
19h00 Erzgebirge Aue vs Unterhaching - 1/2 -
19h00 Dynamo Dresden vs Vik.Koln - 1 1/2 -
19h00 Havelse vs Weiche Flensburg - 1/2 -
19h00 Greuther Furth II vs DJK Vilzing +0 -
19h00 Ein.Bamberg vs Schalding Hein. +0 -
19h00 TSV Aubstadt vs Illertissen - 1/4 -
19h00 Turkgucu-Ataspor vs Nurnberg II -
19h00 Ansbach vs Bayern Munich II +1/2 -
19h00 Homburg vs Koblenz - 1 3/4 -
19h00 Astoria Walldorf vs Mainz II +1/4 -
19h00 SGV Freiberg vs Hessen Kassel - 3/4 -
19h00 Barockstadt FL vs Hoffenheim II +1 -
19h00 Bahlinger vs Aalen - 1/4 -
19h00 Offenbach vs TSG Balingen - 1 -
19h00 M.gladbach II vs Gutersloh - 1/2 -
19h00 FC Koln II vs Velbert - 1 -
19h00 Wuppertaler vs Fort.Dusseldorf II -
19h00 Wegberg-Beeck vs Wiedenbruck -
19h00 FC Duren vs Fortuna Koln +0 -
19h00 FC Bocholt vs RW Ahlen - 3/4 -
19h00 Paderborn 07 II vs A.Aachen +1 -
19h00 Samgurali Tskh. vs Dinamo Tbilisi +1/4 -
19h00 Kauno Zalgiris vs Suduva -
19h00 Hamrun Spartans vs Santa Lucia FC -
19h00 Gzira Utd vs Birkirkara +0 -
19h00 Helsinki vs IFK Mariehamn - 1 1/2 -
19h00 Politehnica Iasi vs Voluntari - 1/4 -
19h00 FK Radnicki 1923 vs Cukaricki Belgrade +0 -
19h00 Hobro I.K. vs Fredericia +0 -
19h00 Hellerup vs Thisted - 3/4 -
19h00 Aarhus Fremad vs Nykobing -
19h00 Skive IK vs Brabrand IF - 1/2 -
19h00 Nantong Zhiyun vs Sh. Shenhua +1 1/4 -
19h00 Bali United Pusam vs Bhayangkara - 1 1/4 -
19h00 PSS Sleman vs Dewa United - 1/4 -
19h00 Khonkaen Utd vs Trat FC -
19h15 Pirin Blagoevgrad vs Cherno More +1 -
19h30 Karabakh Agdam vs Gabala FC -
19h30 Puskas Akademia vs Paksi - 1/2 -
19h30 Chernomorets vs Kryvbas +1/2 -
19h30 SV Stripfing vs Dornbirn - 1/4 -
20h00 Malaysia U23 vs Việt Nam U23 +1/2 -
20h00 TP Mazembe vs Ahly Cairo -
20h00 Northampton vs Exeter City +0 -
20h00 Rodez vs Auxerre +1/4 -
20h00 Uniao Torreense vs Uniao Leiria - 1/4 -
20h00 Akron Togliatti vs Kuban - 1 -
20h00 Leningradets vs Sokol Saratov - 1/4 -
20h00 KF Laci vs Egnatia Rrogozhine -
20h00 Pogon Szczecin vs Piast Gliwice - 1/2 -
20h00 GKS Tychy vs Resovia - 3/4 -
20h00 Arsenal Dzyarzhynsk vs Shakhter Soligo. -
20h00 Anderlecht II vs Club Brugge II - 1/2 -
20h00 JaPS vs PK-35 -
20h00 SJK Akatemia vs Jaro +1/4 -
20h00 JIPPO vs KTP Kotka -
20h00 TPS Turku vs MP Mikkeli - 1 -
20h00 RoPS Rovaniemi vs Jyvaskyla JK +1/4 -
20h00 Atlantis vs VIFK Vaasa -
20h00 KPV Kokkola vs Vaajakoski - 1 1/4 -
20h00 Backa Topola vs FK Vojvodina - 1/2 -
20h00 NK Radomlje vs Mura +0 -
20h00 Jablonec vs Zlin - 3/4 -
20h00 MFk Karvina vs Bohemians 1905 +0 -
20h00 Sparta Praha vs Banik Ostrava - 1 1/2 -
20h00 Konyaspor vs Alanyaspor - 1/4 -
20h00 Giresunspor vs Goztepe +2 1/2 -
20h00 Goteborg vs Norrkoping - 1/2 -
20h00 Sirius vs Varnamo -
20h00 Utsiktens BK vs GIF Sundsvall - 1/2 -
20h00 Ostersunds vs Orgryte - 1/2 -
20h00 Ratchaburi vs Buriram Utd +1 -
20h00 Danubio vs Cerro Largo - 1/4 -
20h00 Golden Arrows vs Royal AM - 1/4 -
20h30 Hoffenheim vs M.gladbach - 1/4 -
20h30 Heidenheim vs Leipzig +1 1/4 -
20h30 FC Koln vs Darmstadt - 1 -
20h30 Wolfsburg vs Bochum - 3/4 -
20h30 Baltika vs Krylya Sovetov - 1/4 -
20h30 Zelez. Podbrezova vs MSK Zilina +0 -
21h00 Bahrain Futsal vs Iran Futsal -
21h00 Tunisia U17 vs Ma Rốc U17 -
21h00 Luton Town vs Brentford +1/4 -
21h00 Sheffield Utd vs Burnley +0 -
21h00 Rotherham Utd vs Birmingham +3/4 -
21h00 Cardiff City vs Southampton +1 1/4 -
21h00 Huddersfield vs Swansea City - 1/4 -
21h00 Norwich vs Bristol City - 3/4 -
21h00 Stoke City vs Plymouth Argyle - 1/2 -
21h00 Sunderland vs Millwall - 1/4 -
21h00 Watford vs Hull City +1/4 -
21h00 Blackpool vs Barnsley - 1/2 -
21h00 Bristol Rovers vs Peterborough Utd +3/4 -
21h00 Carlisle vs Wycombe +1/2 -
21h00 Cambridge Utd vs Derby County +1 -
21h00 Bolton vs Port Vale - 1 1/4 -
21h00 Burton Albion vs Reading +1/4 -
21h00 Charlton Athletic vs Shrewsbury - 1/2 -
21h00 Cheltenham vs Lincoln +1/4 -
21h00 Leyton Orient vs Fleetwood Town - 1/4 -
21h00 Portsmouth vs Wigan - 3/4 -
21h00 Tranmere Rovers vs Wimbledon +1/4 -
21h00 Stockport vs Accrington - 1 1/2 -
21h00 Notts County vs Colchester Utd - 1/4 -
21h00 Harrogate Town vs Milton Keynes Dons +1/4 -
21h00 Morecambe vs Forest Green - 1/4 -
21h00 Newport vs Salford City +1/2 -
21h00 Sutton Utd vs Crawley Town - 1/4 -
21h00 Doncaster Rovers vs Barrow - 1/4 -
21h00 Grimsby vs Swindon - 1/2 -
21h00 Mansfield vs Gillingham - 1/2 -
21h00 Walsall vs Bradford City - 1/4 -
21h00 Real Sociedad B vs Fuenlabrada - 1/2 -
21h00 Greifswalder FC vs C. Leipzig - 1/2 -
21h00 Partick Thistle vs Airdrieonians - 1/4 -
21h00 Arbroath vs Greenock Morton +1 -
21h00 Dunfermline vs Queen's Park - 1/4 -
21h00 Dundee Utd vs Ayr Utd - 1 1/2 -
21h00 Stirling Albion vs Queen of South +0 -
21h00 Edinburgh City vs Annan Athletic -
21h00 Montrose vs Hamilton +1/2 -
21h00 Falkirk vs Kelty Hearts - 2 1/4 -
21h00 Shinnik Yaroslavl vs Dyn. Makhachkala +1/4 -
21h00 Alania Vla vs Volgar Astrakhan - 1/2 -
21h00 Kamaz vs Chernomorets N. +0 -
21h00 FK Sloga Doboj vs Zrinjski -
21h00 Cliftonville vs Glentoran +0 -
21h00 Coleraine vs Crusaders Belfast +1/4 -
21h00 Dungannon Swi. vs Glenavon - 1/2 -
21h00 Carrick Rangers vs Loughgall - 1/4 -
21h00 Ballymena Utd vs Newry City - 1/2 -
21h00 Bregalnica Stip vs Rabotnicki -
21h00 OH Leuven vs Sint Truiden +0 -
21h00 Levadia T. vs Vaprus Parnu -
21h00 Hafnarfjordur vs HK Kopavogur -
21h00 Maccabi TA vs Hapoel Haifa - 1 1/2 -
21h00 Kairat Almaty vs Aktobe -
21h00 Siauliai vs Dainava Alytus -
21h00 Raufoss IL vs Bryne +0 -
21h00 Start Kristiansand vs Sandnes Ulf - 1/2 -
21h00 Stabaek vs Mjondalen -
21h00 Egersunds IK vs Aalesund +1/2 -
21h00 Levanger FK vs Kongsvinger - 1/4 -
21h00 Sogndal vs Moss FK - 1/2 -
21h00 Ranheim IL vs Asane Fotball - 3/4 -
21h00 Lahti vs Haka +1/4 -
21h00 Lunds BK vs Trollhattan - 1/2 -
21h00 Sollentuna FK vs FBK Karlstad - 1/4 -
21h00 Eskilsminne IF vs Jonkopings - 1/4 -
21h00 Oskarshamns AIK vs Torslanda - 1/2 -
21h00 Karlstad BK vs Stockholm Intl +1/4 -
21h00 Hatta vs Emirates Club +1/2 -
21h00 FC Goa vs Chennaiyin FC - 1 1/4 -
21h15 Rayo Vallecano vs Osasuna - 1/4 -
21h15 Villarreal B vs Racing Ferrol - 1/4 -
21h15 Racing Santander vs Levante - 1/4 -
21h15 Spezia vs Sampdoria +0 -
21h15 Alto Adige vs Cittadella +0 -
21h15 Catanzaro vs Cremonese +1/4 -
21h15 Lecco vs Venezia +3/4 -
21h15 Marsaxlok vs Floriana -
21h15 Sliema Wanderers vs Naxxar Lions -
21h30 Ingolstadt vs Duisburg - 3/4 -
21h30 Moreirense vs Gil Vicente - 1/4 -
21h30 Santa Clara vs Tondela - 1 -
21h30 ADO Den Haag vs Eindhoven - 1 -
21h30 FC U Craiova 1948 vs Dinamo Bucuresti - 1/4 -
21h45 Hebar Pazardzhik vs Ludogorets +1 3/4 -
22h00 Sabadell vs Cornella - 1/4 -
22h00 FC Kilia Kiel vs Hamburger II +1 -
22h00 Nantes vs Rennes +1/4 -
22h00 Torpedo Moscow vs Arsenal-Tula +0 -
22h00 Zire IK vs Neftchi Baku -
22h00 Slavia Mozyr vs Dinamo Brest -
22h00 NK Osijek vs Istra 1961 - 3/4 -
22h00 Ferencvaros vs Kisvarda FC - 2 -
22h00 Maccabi Netanya vs Hapoel Jerusalem - 1/4 -
22h00 Bnei Sakhnin vs Maccabi Bnei Raina +0 -
22h00 FC Balti vs Petrocub -
22h00 SK Lisen vs Sigma Olomouc II -
22h00 Pribram vs Taborsko -
22h00 Vorskla vs Kolos Kovalivka +0 -
22h00 Austria Wien vs WSG Swarovski Tirol - 3/4 -
22h00 SCR Altach vs Blau Weiss Linz - 1/4 -
22h00 Wolfsberger AC vs Aust Lustenau - 1 -
22h00 Al Akhdood vs Dhamak - 1/4 -
22h00 Paradou AC vs MC El Bayadh -
22h00 Sekhukhune Utd vs Cape Town Spurs -
22h30 Kuwait U23 vs Uzbekistan U23 +1 3/4 -
22h30 Ruch Chorzow vs Widzew Lodz - 1/4 -
22h30 Gornik Leczna vs Lechia GD +1/4 -
22h30 OFI Creta vs Volos NFC - 1/4 -
22h30 VPS Vaasa vs Gnistan -
22h30 O.Ljubljana vs Aluminij -
22h30 Malmo vs Vasteras - 1 3/4 -
22h30 Orlando Pirates vs Amazulu - 1 -
23h00 Algeciras vs Antequera CF - 1/4 -
23h00 Teruel vs Sestao - 1/4 -
23h00 Empoli vs Napoli +3/4 -
23h00 Partizani Tirana vs Dinamo Tirana -
23h00 Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder -
23h00 Mondorf-les. vs UT Petange -
23h00 Differdange vs Swift Hesperange -
23h00 Mondercange vs Progres Niedercorn -
23h00 Jeunesse Esch vs Marisca Miersch -
23h00 Lyn vs Valerenga -
23h00 Crvena Zvezda vs FK Partizan - 1 1/4 -
23h00 Dunajska Stred vs Ruzomberok - 3/4 -
23h00 Zemplin Michalovce vs Skalica - 1/2 -
23h00 Zlate Moravce vs Dukla BB +1/2 -
23h00 Teplice vs C. Budejovice - 3/4 -
23h00 AE Zakakiou vs Karmiotissa Pol. +1 1/2 -
23h00 Kayserispor vs Trabzonspor +1/4 -
23h00 Samsunspor vs Adana Demirspor - 1/4 -
23h00 Eyupspor vs Boluspor - 1 -
23h00 Servette vs Grasshoppers - 1 -
23h00 Yverdon vs Stade L. Ouchy - 1/2 -
23h00 Vaduz vs Wil 1900 - 1/4 -
23h00 Deportivo Madryn vs Chaco For Ever - 1/2 -
23h00 Ittihad Tanger vs FUS Rabat -
23h15 QPR vs Preston North End - 1/2 -
23h15 Man City vs Chelsea - 1 -
23h15 Westerlo vs Standard Liege +0 -
23h15 KR Reykjavik vs Fram Rey. - 3/4 -
23h30 Valencia vs Real Betis - 1/4 -
23h30 Elche vs Sporting Gijon - 3/4 -
23h30 AC Renate vs Giana Erminio - 1/4 -
23h30 Pro Vercelli vs ArzignanoChiampo +0 -
23h30 Aurora Pro Patria vs Virtus Verona - 1/4 -
23h30 Lumezzane vs Mantova +0 -
23h30 Pergolettese vs Albinoleffe - 1/4 -
23h30 Legnano vs Alessandria - 1 -
23h30 Fiorenzuola vs Padova +1/2 -
23h30 Atalanta U23 vs Pro Sesto - 1/4 -
23h30 Vicenza vs AC Trento - 1/2 -
23h30 Triestina vs Novara - 1/4 -
23h30 Union Berlin vs Bayern Munich +1 -
23h30 Cove Rangers vs Alloa Athletic +1/4 -
23h30 CSKA Moscow vs Akhmat Groznyi - 1 1/4 -
23h30 Atromitos vs Kifisia FC +0 -
23h30 Asteras Tripolis vs Panetolikos +0 -
23h30 Apollon Limassol vs AEL Limassol - 3/4 -
23h30 Al Wahda(UAE) vs Ajman - 1 1/2 -
23h30 CD Magallanes vs San Marcos A. -
23h35 Atletico Atlanta vs Almagro - 1/2 -
23h45 MVV Maastricht vs Willem II +1 -
00h00 Lyon Nữ vs PSG Nữ -
00h00 Ai Cập U17 vs Libya U17 -
00h00 Deportivo vs Cultural Leonesa - 1 -
00h00 Annecy FC vs Grenoble - 1/2 -
00h00 Pau FC vs Stade Lavallois +0 -
00h00 Angers vs Troyes - 3/4 -
00h00 Concarneau vs Quevilly +1/4 -
00h00 Paris FC vs Valenciennes - 1 1/4 -
00h00 Ajaccio vs Caen +0 -
00h00 Saint Etienne vs Bordeaux - 3/4 -
00h00 Guingamp vs SC Bastia - 3/4 -
00h00 Amiens vs Dunkerque - 1/4 -
00h00 Boavista vs CD Estrela +0 -
00h00 Kolkheti Poti vs Dinamo Batumi -
00h00 Maccabi Haifa vs Hap. Beer Sheva - 1/2 -
00h00 Maccabi P.Tikva vs Hapoel Tel Aviv +0 -
00h05 Wash. Spirit Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ -
00h10 Slaven Belupo vs Hajduk Split +3/4 -
00h15 Levski Sofia vs Beroe - 1 1/4 -
00h30 Diosgyori vs Debreceni +0 -
00h30 Steaua Bucuresti vs Rapid Bucuresti - 1/2 -
01h00 Rayo Majada. vs SD Tarazona +0 -
01h00 Real Madrid B vs Alcoyano - 1/2 -
01h00 Groningen vs Cambuur - 1 1/4 -
01h00 Zaglebie Lubin vs Jagiellonia +1/4 -
01h00 Odra Opole vs Chrobry Glogow - 1/2 -
01h00 Gent vs KV Mechelen - 1 -
01h00 Hazm vs Al Ittihad (KSA) +1 1/4 -
01h00 Al Ettifaq vs Al Wehda (KSA) - 1/2 -
01h00 Estudiantes BsAs vs All Boys - 1/4 -
01h00 CD Los Chankas vs Sport Huancayo - 1/2 -
01h00 Boston River vs CA Penarol +1/2 -
01h00 Mouloudia Oujda vs Chabab Mohammedia -
01h00 SuperSport Utd vs Chippa Utd -
01h30 Wolves vs Arsenal +1 1/2 -
01h30 Hamburger vs Holstein Kiel - 1/4 -
01h30 Cork City vs Longford Town -
01h30 Lugano vs Lausanne Sports - 1/2 -
01h30 Argentinos Jun. vs Defensa YJ - 1/4 -
01h30 Defensores Unidos vs Def.Belgrano +0 -
01h30 Chapecoense vs Ituano/SP - 1/2 -
01h45 Verona vs Udinese +0 -
01h45 Sarajevo vs Borac Banja Luka -
01h45 Genk vs Anderlecht - 1/4 -
02h00 Esperanse ST vs Mamelodi Sun. -
02h00 Girona vs Cadiz - 1 1/4 -
02h00 Huesca vs Zaragoza - 1/4 -
02h00 Lens vs Clermont - 1 1/4 -
02h00 Fluminense/RJ vs Vasco DG/RJ - 1/2 -
02h00 Cobresal vs Nublense +0 -
02h00 Temuco vs San Luis Qui. - 1/4 -
02h00 Real Soacha vs Bogota FC - 1 1/4 -
02h30 Braga vs Vizela - 1 3/4 -
02h30 Santos/SP vs Paysandu/PA - 1 1/2 -
03h00 Amazonas/AM vs SC Recife/PE +1/4 -
03h00 Leones FC vs Real Cartagena -
03h00 Wydad Casablanca vs Hassania Agadir -
03h05 Loudoun United vs Louisville City +1/4 -
03h05 Detroit City FC vs Oakland Roots - 1/2 -
03h30 Atletico vs Dep.Quindio +1 -
03h30 Atletico Huila vs Barranquilla - 1 -
03h30 Carlos A. Mannucci vs UTC Cajamarca - 1/4 -
03h30 AD Tarma vs Cesar Vallejo - 1/2 -
04h00 Venezuela U20 Nữ vs Chile U20 Nữ -
04h00 Ceara/CE vs Goias/GO +0 -
04h00 Pereira vs Millonarios - 1/4 -
04h00 Nacional(URU) vs Rampla Juniors - 1 1/2 -
04h05 Hartford Athletic vs SA Scorpions +0 -
04h05 Racing Louisville Nữ vs Utah Royals Nữ -
04h30 Estudiantes LP vs Barracas Central - 3/4 -
04h30 Bragantino/SP vs Corinthians/SP - 1/2 -
04h30 Gremio/RS vs Cuiaba/MT - 3/4 -
04h30 Univ de Vinto vs The Strongest -
04h30 Univ. Catolica(CHL) vs Colo Colo -
04h30 Sportivo Ameliano vs General Caballero - 1/4 -
05h00 Perez Zeledon vs Municipal Liberia -
05h05 Colon vs Temperley - 3/4 -
05h05 FC Tulsa vs Ch. Battery +1/2 -
06h00 Talleres (RdE) vs Tristan Suarez - 1/4 -
06h00 Dep.Guaira vs Dep.Tachira -
06h00 Inter de Barinas vs Monagas -
06h00 Club Leon vs Monterrey - 1/4 -
06h05 North Carolina vs New Mexico United - 1/4 -
06h05 Miami FC vs Birmingham Legion +1/2 -
06h10 Junior Barranquilla vs Once Caldas - 3/4 -
06h30 Brazil U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ -
06h30 Dep. Maldonado vs Miramar Misiones - 1/4 -
06h35 Tampa Bay Rowdies vs El Paso Locomotive - 1 -
06h35 Kansas City Nữ vs Bay FC Nữ -
06h37 Columbus Crew vs Portland Timbers - 1 -
06h37 New York City vs D.C. Utd -
06h37 Atlanta United vs Cincinnati - 1/2 -
06h37 Toronto vs New England - 1/4 -
06h37 Inter Miami vs Nashville FC - 1 1/4 -
06h37 CF Montreal vs Orlando City +0 -
07h00 Atl. Mineiro/MG vs Cruzeiro/MG - 1/2 -
07h00 Libertad vs Sportivo Trinidense -
07h05 Colorado Springs vs Indy Eleven +0 -
07h05 Las Vegas Lights vs Rhode Island FC -
07h05 Memphis 901 vs Monterey Bay FC - 1/2 -
07h15 Godoy Cruz vs Velez Sarsfield +0 -
07h30 Coquimbo Unido vs O Higgins - 1/4 -
07h30 Rangers Talca vs San.Morning -
07h37 Chicago Fire vs Real Salt Lake - 1/4 -
07h37 Houston Dynamo vs Austin FC - 3/4 -
07h37 Sporting Kansas vs St. Louis City SC - 1/2 -
08h00 Chivas Guad. vs Queretaro -
08h00 Santos Laguna vs Pachuca +1/4 -
08h00 Tigres UANL vs Necaxa - 1 -
08h30 Alianza Petrolera vs Jag de Cordoba - 1/4 -
08h37 Colorado Rapids vs Dallas - 3/4 -
09h00 Alajuelense vs Dep. Saprissa - 1/2 -
09h05 Orange County SC vs Sacramento +1/4 -
09h05 Portland Tho. Nữ vs Houston Dash Nữ -
09h35 Phoenix Rising vs Pittsburgh R. - 1/2 -
09h37 Los Angeles FC vs New York RB - 3/4 -
09h37 Seattle Sounders vs Vancouver WC - 3/4 -
10h00 Pumas UNAM vs Club America +1/4 -
10h00 Atletico La Paz vs Oaxaca -

Tỷ số bóng đá các trận đã kết thúc

FT Operario/PR 1 - 0 Avai/SC - 1/4 0-0
FT U. La Calera 0 - 1 Everton CD +1/4 0-0
FT Orlando Pride Nữ 1 - 0 San Diego Wave Nữ 1-0
FT 2 de Mayo 0 - 2 Cerro Porteno +1/2 0-1
FT Cienciano 0 - 2 Dep. Garcilaso - 1/2 0-0
FT Mazatlan FC 0 - 2 Juarez - 1/2 0-0
FT Atl. Bucaramanga 2 - 3 Boyaca Chico - 1/2 1-1
Hoãn Yokohama FM vs Kashiwa Reysol -

Tỷ số trực tiếp hôm nay đầy đủ

Livescore.vn là website cập nhật tỷ số bóng đá hôm nay sớm nhất. Chuyên trang mang đến cho bạn đọc những thông tin chính xác về tỷ số bóng đá trực tuyến của những giải đấu hàng đầu thế giới như Premier League (Ngoại hạng Anh), La Liga (VĐQG Tây Ban Nha), Serie A (VĐQG Ý), Bundesliga (VĐQG Đức), Ligue 1 (VĐQG Pháp), UEFA Champions League (cúp C1), UEFA Europa League (cúp C2),...

Cùng theo dõi livescore trực tiếp để nắm được tỉ số trận đấu sớm nhất, tỷ số hiệp 1, cả trận và các thông tin thống kê liên quan như thời gian thi đấu, tỷ lệ kèo , đội khách/đội nhà,... Livescore bóng đá được cập nhật theo thời gian thực nên bạn không cần phải làm mới trang bằng cách thủ công.

Thông tin tỷ số bóng đá trực tiếp được cung cấp qua nguồn dữ liệu kết quả bóng đá uy tín nhất hiện nay. Từ đó, khán giả nắm được tỷ số hôm nay chính xác, được bảo mật hoàn toàn khi truy cập website livescore.vn.

x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo